..:: HưngĐạo-School ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: HưngĐạo-School ::..

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mùa xuân lạnh lẽo

Go down 
bjkay-mía
♥ ßum.3be ♥
Pé.Lu_xynh
7 posters
Tác giảThông điệp
Pé.Lu_xynh
Mod
Mod
Pé.Lu_xynh

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeSat Jan 16, 2010 11:29 am

Thế là một cái Tết nữa sắp đến rồi. Lẽ ra giờ đây em đã có thể nở nụ cười thật vui và hạnh phúc để chào đón một mùa xuân mới an lành và hạnh phúc bên người em yêu thương. Nhưng tại sao lúc này em lại thấy thổn thức và bất lực và em giận cả chính mình vì không thể giữ được những giọt nước mắt của mình như thế này?

Cho đến hôm nay, em vẫn không thể nghĩ mình đã chia tay, cái cảm giác ấy cứ miên man và cứ đâm nát tim em vậy. Cái lạnh tê tái của màn đêm sẽ không bao giờ làm em gụt ngã được nếu ngày ấy anh không ra đi, và em cũng sẽ không bao giờ ngã qụy nếu em không yêu anh nhiều đến như thế.
Ngày ấy khi yêu anh em đã hy sinh thật nhiều, và gạt bỏ tất cả những hy vọng mới lớn của một cô bé vừa mới ra trường.
Em đã vì anh mà chấp nhận tất cả, bất chấp mọi lời khuyên nhũ của mọi người dành cho em. Nhưng tất cả những hy vọng ấy trong em giờ đây nó làm em thật đau khổ và tuyệt vọng quá.

Em đau khổ nhận ra khi biết được ngay từ đầu anh đến với em chỉ là sự dối trá mà thôi và khi anh xa rời em là vì một người con gái khác.
Còn đau đớn hơn gấp ngàn lần khi em biết, trong suốt quãng thời gian ba năm anh quen em cũng chính là quãng thời gian ấy anh chung sống với một người con gái khác.
Và em nghĩ suốt cả cuộc đời này em không thể nào tha thứ cho anh được.
Mùa xuân về, đôi lứa bên nhau nguyện cầu hạnh phúc cho một năm mới, hoa mai, đào thi nhau chen hoa nở nhụy.
Đường phố thật đông vui nhưng tại sao trong lòng em lại thấy cô đơn quá.

Dù đã một năm trôi qua nhưng em cứ ngỡ như mới ngày hôm qua còn đây.
Và giờ đây một mình em ở nơi này từng ghi dấu biết bao kỷ niệm ngọt ngào của chúng ta.
và em chỉ biết làm bạn với vị mặn nồng của nước mắt, chát đắng của bờ môi mà thôi.
Em ước gì ngày ấy em đừng gặp anh và em cũng đừng yêu anh thì có lẽ bây giờ em không phải ngậm ngùi và chua xót đến thế này.
Và em cũng không phải khóc thật nhiều đến thế này.
Em sẽ gạt bỏ tất cả, gạt bỏ tất cả những dòng nước mắt em đã khóc vì anh để em sống mạnh mẽ hơn.
Và rồi đến một ngày nào đó khi chúng ta gặp lại nhau anh sẽ hối tiếc thật nhiều thật nhiều vì ngày hôm ấy anh đã không trân trọng em
đã không thật lòng với em và đã bỏ lỡ một cơ hội để ở bên cạnh một người yêu như em.

http://vn.myblog.yahoo.com/
♥ ßum.3be ♥
Tổ phó
Tổ phó
♥ ßum.3be ♥

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeSat Jan 16, 2010 9:54 pm

Rất hay . Có lẽ , ng ta cũng đang hối tiếc chăng ? Ng ta vẫn yêu chăng ? Nhưng hãy cố gắng làm cho ng ta cảm thấy hối hận khi thấy hình và nói rằng :" Ồ , cô ấy mạnh mẽ thật " . Ây cha !
bjkay-mía
Học sinh mới
Học sinh mới

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeSun Jan 17, 2010 7:01 am

mới đọc tưởng nó nhưng mà đọc kỹ thấy nó copy kaka.đk ha Lu tửng
jimanhxxx
Tổ viên
Tổ viên
jimanhxxx

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeTue Jan 19, 2010 7:33 pm

ax cai any copy tren mang wa hihihi
jimanhxxx
Tổ viên
Tổ viên
jimanhxxx

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeWed Jan 20, 2010 6:36 pm

cai nay thay wen wen wa, chac bai vna any copy wa
SilentKiller
Thủ quỹ
Thủ quỹ
SilentKiller

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeWed Jan 20, 2010 8:56 pm

cai nay` ko bit tu dau nhung cung thanks vi da post
shinblack
Tổ viên
Tổ viên
shinblack

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 7:39 pm

Lu khung` mau` me` mun chet
please kill me now
production
Tổ trưởng
Tổ trưởng
production

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitimeSat Jan 30, 2010 12:08 pm

bjkay-mía đã viết:
mới đọc tưởng nó nhưng mà đọc kỹ thấy nó copy kaka.đk ha Lu tửng

có đóng góp là đc rồi...nói nhiều quá
Sponsored content

Mùa xuân lạnh lẽo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa xuân lạnh lẽo   Mùa xuân lạnh lẽo I_icon_minitime

Mùa xuân lạnh lẽo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nói xấu vợ - Xuân hinh