..:: HưngĐạo-School ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: HưngĐạo-School ::..

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em bên anh ..valentine ngot ngào

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Pé.Lu_xynh
Mod
Mod
Pé.Lu_xynh

Em bên anh ..valentine ngot ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Em bên anh ..valentine ngot ngào   Em bên anh ..valentine ngot ngào I_icon_minitimeSat Jan 16, 2010 11:38 am

Lần sau anh về trên căn gác ấy, em lại được anh ghì chặt trong vòng tay, em thấy mình như tan chảy trong nụ hôn của anh...

Trái tim em đã dường như nghẹt thở khi đọc tin nhắn của anh nói rằng "Anh không thể cùng em đi chung một conđường, hãy quên anh đi, hãy xem tất cả là những kỉ niệm đẹp. Anh xin lỗi, anh không thể mang lại hạnh phúc cho em, em còn rất nhiều cơ hội khác". Em gọi, anh không nghe máy mà bảo rằng: "Em đừng điện thoại cho anh, anh có lỗi với em, anh là người tồi tệ". Em đã cảm thấy chân mình đứng không vững, đất dưới chân như lún xuống, em chao đảo, quay cuồng, đau đớn.
-
---Gọi điện thoại cho anh, em muốn nói mọi thứ rõ ràng, muốn nghe chính tiếng anh nói và tất cả em nhận được sự ơ thờ lạnh nhạt được che đậy. Dù em biết anh muốn em hạnh phúc, không muốn em chờ đợi vô vọng, anh muốn tốt cho em.

---Anh đâu biết khi yêu anh em trân trọng từng giây phút chúng ta ở bên nhau, em rất vui khi chúng ta không khi nào giận dỗi hay cãi nhau. Em trân trọng và sẽ không nói hai chữ làm đau đớn ấy dễ dàng đến thế, vậy mà sao anh lại nói ra dễ dàng quá.

---------Anh!

--------Anh làm gì có cái quyền quyết định hạnh phúc của em?!

------Mà anh nói muốn tốt cho em, muốn em hạnh phúc? Anh đã chiếm hết trái tim em ngay từ khi anh nắm lấy bàn tay em trong cái đêm Valentine đáng nhớ ấy.

---Em hạnh phúc khi anh hạnh phúc, em vui khi anh vui.
--Em thực sự đã rất sốc, rất rất sốc, em rất khó chịu suốt hơn chục ngày, em muốn khóc mà không khóc được, mọi cảm giác vui buồn em đều không có, em chẳng thể cười cũng như khóc một cách thoải mái.

----Những câu chuyện cười, hay bi đát nhất đều không vô dụng đến những cảm xúc của em, tất cả là sự trống rỗng, trống rỗng đến khó chịu, chúng làm em chán ghét bản thân mình, làm em ngột ngạt.

----Em đã vùi đầu vào công việc như điên, em làm đến khi mệt lả nằm lên giường là ngủ. Tất cả là để không thấy cô đơn, để không còn nhớ là em đã từng có anh, nhớ rằng mình đã có một mối tình tuyệt đẹp, mà mong manh hễ rơi là sẽ vỡ.

---Vậy mà em có ngủ được đâu, trong giấc mơ anh lại hiện về giang rộng vòng tay ôm ghì lấy em, trao cho em những nụ hôn dài ngọt ngào ngây ngất. Em giật mình đối diện với nỗi đau đớn, trái tim em bị bóp nghẹn.

---Cuối tuần lang thang trên những con đường nơi đâu cũng ngập tràn hiện hữu hình bóng của anh, làm em nhớ anh quay quắt, em muốn gào lên thật to rằng "em nhớ anh", "em yêu anh biết nhường nào", nhưng cổ họng nghẹn lại không thốt được nên lời.

----Em nhớ anh, em đến thăm nhà anh, trên căn gác nhỏ, nơi đầy ắp những kỉ niệm ngọt ngào của tình yêu, em luôn giữ cho căn phòng ấy sạch sẽ như là anh vẫn còn ở đây vậy.

---Gặp lại anh, em muốn chạy đến ôm chặt lấy anh, gục đầu lên vai anh mà nức nở, cho thỏa niềm mong nhớ đã dồn nén bấy lâu. Nhưng trước mặt em là anh nhưng lạnh lùng, với một cái vỏ bên ngoài cứng rắn, vô cảm.

--- Em lại thất vọng, lại thấy đau, đau gấp ngàn lần nỗi đau thể xác. Anh đi, đi thật xa, để lại sự chờ mong thương nhớ. Tình yêu trong em dành cho anh không hề thuyên giảm mà cứ lớn dần theo ngày tháng, sự mong nhớ anh cũng vậy mà lớn theo.

----Em đã dẹp cái tự ái, lòng kiêu hãnh của đứa con gái luôn cho rằng bản thân thông minh, mạnh mẽ, không gì có thể làm mình gục ngã để gởi những tin nhắn mang đầy sự yêu thương tha thiết.

-----Sự nhớ mong ngập tràn trong khi em nhận lại là sự im lặng hay những lời đại loại "hãy xem đó là kỉ niệm, chúc em vui, hạnh phúc". Đối với em như thế cũng chẳng sao, yêu anh đã là niềm hạnh phúc lớn lao, trong tim em không ai có thể thay thế anh!

---Một buổi tối em lên net, nhận được tin nhắn offine của anh, anh nói rằng: "Anh rất hối hận vì đã làm em buồn, nếu làm lại từ đầu em có cho anh cơ hội không?"

---Anh không biết là em vui sướng, hạnh phúc như thế nào đâu. Những giọt nước mắt hạnh phúc lăn dài trên má vì sự sum họp, vì sự kiên nhẫn của em đã có kỳ tích, anh quay về bên anh, còn gì vui và hạnh phúc hơn.

-----Rồi em đếm từng ngày chờ ngóng anh về. Trên căn gác cũ, em ôm choàng lấy anh từ phía sau, rồi nức nở. Anh ở đây rồi mà sao xa lạ quá, có lẽ lâu quá và cuộc sống nơi phương xa cũng ảnh hưởng phần nào. Dù thì anh cũng đã về rồi mà.

-----Lần sau anh về trên căn gác ấy, em lại được anh ghì chặt trong vòng tay, em thấy mình như tan chảy trong nụ hôn của anh. Anh đã về, về với em thật rồi, em cứ ngỡ mình đang trong giấc mơ mà em không muốn tỉnh dậy. Nụ hôn của anh vẫn rất ngọt ngào, hơi thở nóng ấm, vòng tay anh tất cả vẫn rất êm ái ngọt ngào.

----Từ giờ em biết anh sẽ không bao giờ rời xa em một lần nào nữa, và em cũng sẽ không để anh buông tay em ra nữa đâu. Em sẽ mang lại những điều tốt đẹp nhất, hạnh phúc, vui sướng nhất đến cho anh.

----Bây giờ em đang có anh, em ngây ngất trong hạnh phúc, trong tình yêu mà anh dành cho em. Một năm không dài cũng không quá ngắn để anh và em có đầy ắp những kỉ niệm đáng nhớ.

----Yêu anh em thấy mình hạnh phúc, em thấy mình dần hoàn thiện hơn, em cố gắng khắc phục những tật xấu của mình. Em lúc nào mình cũng dễ thương, đáng yêu trong mắt anh. Và em biết rằng mãi mãi là ngày hôm nay.

Em yêu anh!!!

http://vn.myblog.yahoo.com/
production
Tổ trưởng
Tổ trưởng
production

Em bên anh ..valentine ngot ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em bên anh ..valentine ngot ngào   Em bên anh ..valentine ngot ngào I_icon_minitimeSat Jan 30, 2010 12:16 pm

xé tem...góp ý kái nha...ngắnn gọn xúc tích thôi...dài dòng tụi nó hok thèm doc đâu...dù sao cũng thanks

Em bên anh ..valentine ngot ngào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhac valentine nhé
» Wish valentine to every body...