..:: HưngĐạo-School ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: HưngĐạo-School ::..

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Huy - Too Little Too Late
Smod
Smod
Huy - Too Little Too Late

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ?   Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? I_icon_minitimeMon Feb 15, 2010 9:02 pm

Mình yêu nhau em nhé, !!!
nhưng....anh không muốn em phải hứa điều gì đâu
vì hứa nhiều sẽ làm cho anh hy vọng....anh không muốn hy vọng, rồi phải thất vọng
nên em đừng hứa, em nhé.

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? 58911266241774
Mình yêu nhau em nhé,!!!
nhưng anh sẽ chẳng nói "em là của anh" đâu ,
vì như thế nghĩa là ràng buộc, mà anh biết tính em lại thích tự do,
nên dù thế nào em cũng đừng làm anh phải lo lắng vì sự tự do đó nhé ^^

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? 83921266241776
Mình yêu nhau em nhé, !!!
nhưng....anh chẳng muốn hò hẹn,
vì biết đâu sẽ có lần cả em và anh sẽ lỗi hẹn,
cứ gặp nhau tình cờ đi, như vậy
em sẽ luôn được thấy anh cười mỗi khi mình gặp nhau....

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? 94631266241778
mình yêu nhau!!!
nhưng có thể anh sẽ vắng em cả chiều thứ 7
vì, biết đâu lúc đó em đang ngồi với bạn để chia sẻ vui, buồn.
anh chẳng muốn yêu anh rồi em sẽ mất đi những người bạn yêu quý.
Dù anh muốn em yêu anh, nhưng em cũng cần có bạn, phải ko em Surprised

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? 76571266241775
Mình yêu nhau em nhé !!!,
nhưng anh không muốn em phải thay đổi điều gì,
em đừng nên thay đổi gì cả ,
anh muốn em sẽ vẫn là em với những gì vốn có,
Anh không muốn yêu anh rồi, em sẽ biến thành một con người khác ^^

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? 41131266241775

P/s : 22h00' [ 15.2.2010 ] . Sẽ ko onl nữa . Ai mún liên lạc thì thông qa số dt nhà [ 0835566258 ] . Bye HĐ . Miss all

Peace

♥ ßum.3be ♥
Tổ phó
Tổ phó
♥ ßum.3be ♥

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ?   Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ? I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 12:50 pm

Yêu nhau là bất chấp cả đau , buồn thế thì đừng vì chuyện gì đó làm chính bản thân mình gục ngã . Cố gắng bước qua all để tìm lại hp cho riêng mình . Sống = con ng thật sẽ tốt hơn . Yêu nhau là hy sinh và cho đi all . Tập cách cho đi nhưng đừng mong nhận lại ... Bum luôn ủng hộ anh ...

Đâu phải nói yêu nhiều thì sẽ được yêu lại ........Đau đớn lắm chứ , ai có thể hiểu ko ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin lỗi em anh phải đi-LCK
» Có giỏi cũng không thắng được!
» Hiểu Lầm
» Phải xưng hô đúng cách
» Bao Nhiêu Lần Một Đêm? Cấm Con Nít!