..:: HưngĐạo-School ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: HưngĐạo-School ::..

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
shinblack
Tổ viên
Tổ viên
shinblack

Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeThu Apr 29, 2010 3:50 pm

Anh đã có một thế giới cho riêng mình. Anh đã xây nó lên, một nơi bình yên vào tuyệt đẹp, vì nơi đó anh có em. Anh có những câu chuyện của em, anh có những nụ cười của em. Và anh có tình yêu giả tạo của em.
Những lời nói của em lúc trước đã làm anh hạnh phúc vô tận. Nhưng em lại vô tình không thèm quan tâm đến những tình cảm sâu tận trong trái tim anh để em dễ dàng đưa ra những lời nói giả dối ấy.
Dậy mà anh đã tin đó em. Anh tin nó, anh ngây thơ quá em ha.
Lẽ ra anh nên bít trước em không hề yêu anh. Em yêu một người khác.
Anh thấy nó rồi em à.
Nói thiệt nha nó không xứng với em. Không phải vì anh ghen tị nên nói như vậy. Mà vì anh thấy những thứ ở nó mà em không thấy. Tình yêu đã làm cho em không nhận ra một điều. Ta sinh ra là để cho nhau.
Anh bít anh không hợp với em chút nào. Không sành điệu, cũng không ăn chơi, không đua xe giống như em. Anh chỉ bít chuẩn bị một tương lai. Anh hiểu chứ. Tương lai là một thứ mà em cho rằng còn lâu mới tới. đó là thứ làm anh và em khác nhau.
Anh không hiểu được tại sao em lại yêu nó. Anh tốt hơn nó mà, mọi người điều nói thế. Những em vẫn chọn nó thay vì chọn anh. Tình yêu khó hiểu quá em ha.
Và anh cũng chưa thể hiểu đc vì sao em nói thương anh. Trong khi nó là người đc chọn. Mẹ kiếp nó.
Chắc cách nó và anh yêu em khác nhau.
Anh yêu em và muốn làm mọi cách để em được hạnh phúc. Anh yêu bằng hành động. Bằng cả trái tim.
Anh hôk bít nó có yêu em như cách anh yêu em hay không. Chắc nó giàu hơn anh. Nó cho em những thứ làm em hạnh phúc. Nhưng lại không bít cách làm em hạnh phúc ngoài những thứ nó cho em.
Anh khác nó.
Và em đã chọn nó. em chọn cách đó, em đã chọn!
Và anh không thể làm gì để thay đổi quyết định đó của em.
Anh cảm ơn em vì em đã nói với anh sự thật trước khi anh trở nên yếu đuối trước em.
Nhưng anh ghét em vì em đã nói quá trễ. Em đã phá vỡ thế giới mà anh xây nên. Vừa đc dựng nên thì em phá vỡ.
Nhìn một thứ mà mình xây nên sụp đổ. Cảm giác không dễ chịu chút nào.
Nhưng em đừng lo. anh sẽ mãi là bạn em. Và anh không giận em vì điều đó.
Anh hiểu đựơc cảm giác của em. Chắc em cũng bùn. Nhưng chẳng là gì so với nổi đau mà em đã bắt anh chịu đựng.
Em khốn nạn lắm em yêu.
Có lẽ anh yêu em.........

thứ gì đến dễ dàng, sẽ ra đi dễ dàng. Chỉ có những thứ mà ta chiến đấu vì nó, thì nói là lâu dài ----- anh yêu em lắm kẻ phá hoại
jojo vo
Tổ trưởng
Tổ trưởng
jojo vo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeSat May 01, 2010 2:53 am

Very Happy
Huy - Too Little Too Late
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeSat May 22, 2010 6:28 pm

Má dạo này cái 4rum ... Ko có 1 bóng người =='
♥ Keo Dính Chuột ♥
Admin
Admin
♥ Keo Dính Chuột ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeSun May 30, 2010 7:47 am

Có sao ko mài Very Happy
https://hungdao-school.forumvi.com
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 5:36 pm

Có tao với mày a I love you
♥ Keo Dính Chuột ♥
Admin
Admin
♥ Keo Dính Chuột ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeThu Jun 24, 2010 2:48 pm

VL What a Face
https://hungdao-school.forumvi.com
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 5:54 pm

Lúc đầu thằng nào cũng xôm lắm . Giờ đéo ai thèm vào . VKL tụi này
jojo vo
Tổ trưởng
Tổ trưởng
jojo vo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 1:26 am

tai wed chan wa hay tai vi sao ??? kakaka
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh   Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh I_icon_minitime

Em yêu nó thiệt hay em đang đùa giỡn với anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
» .....đăng vớ vẩn...
» Báo cảnh sát quốc tế ra ngày 7-02-2003 có đăng CON VẬT KỲ LẠ